Ku sani Kafin ku tafi - Abubuwan da suka faru na Satumba a gundumar Jackson

 In Events

Satumba yana kawo tsawon wata na nishaɗi ga dukan iyali! Ba za ku so ku rasa aukuwa ɗaya a watan Satumba ba! Duba abin da ya sa wannan watan ya zama na musamman!
Danna nan idan kuna son jagorar da aka aiko muku ta imel kowane mako. 
Idan ƙungiyar ku ta tsara wani taron da kuke son haɗawa akan wannan jagorar, da fatan za a yi imel ɗin Jordan Richart a jordan@jacksoncountyin.com


Talata, Satumba 17

Lokacin Sana'a - Kamfanin Moxie Coffee zai karbi bakuncin sana'a kyauta daga 9 na safe zuwa 11 na safe Satumba 17, a kantin kofi, 218 South Chestnut Street, Seymour. Taken watan shine Fall Fun.


Laraba, Satumba 18

Kasuwar Manoma - Kasuwar Manoma ta yankin Seymour za ta fara aiki ne daga karfe 9 na safe zuwa tsakar ranar 18 ga Satumba, a cikin Kasuwar Manoma dake kusa da titin Walnut a Seymour.

Ƙungiyar Keke - Ƙungiyar Kekuna ta Jackson County za ta haɗu da karfe 6 na yamma Satumba 18, a wurin ajiye motoci na Central Christian Church, 1434 West Second Street, Seymour. Ziyarci rukunin Facebook na kungiyar don cikakkun bayanai.

Kiɗa kai tsaye a Harmony Park - Rich Hampton zai buga wasa a karfe 6:30 na yamma Satumba 18, a Harmony Park a wajen Kamfanin Pizza na Brooklyn, 753 West Second Street, Seymour.


Alhamis, Satumba 19

Bikin Tsaron Faɗuwar Yara - Sashen 'yan sanda na Seymour & FOP Lodge 108 za su karbi bakuncin Kid's Fall Safety Fest daga 4 na yamma zuwa 7 na yamma Satumba 19, a cikin Robertson Feed Mill Parking Lot (daga kasuwar Manoma) akan titin Walnut a Seymour. Taron zai hada da wasanni, ilimi, duba kujerar mota kyauta, da sauran albarkatu daga masu siyarwa 18. An gudanar da taron tare da Cibiyar Shari'a ta Indiana Criminal Justice, Shirin Tsaro na Motoci & Cibiyar Kiwon Lafiyar Schneck.

Trivia Night - Patty Brothers Entertainment za ta karbi bakuncin gasar cin kofin zakarun Turai a karfe 6 na yamma Satumba 19, a Rails Craft Brew & Eatery, 114 St. Louis Avenue, Seymour.

Seymour City Jam - BlackJack Davey zai buga Seymour Main Street Seymour City Jam da karfe 6:30 na yamma Satumba 19, a Crossroads Community Park a cikin garin Seymour. Za a kafa masu tallafawa da karfe 6 na yamma kuma za a fara shaye-shaye na manya da abinci da karfe 6 na yamma Kyauta don halarta.


Jumma'a, Satumba 20

Kiɗa kai tsaye a Harmony Park - Chris Kelly zai buga wasa da karfe 6:30 na yamma Satumba 20, a Harmony Park a wajen Kamfanin Pizza na Brooklyn, 753 West Second Street, Seymour.

Kiɗa kai tsaye a Rails - Matt Trimnel zai buga wasa da karfe 7 na yamma Satumba 20, a Rails Craft Brew & Eatery, 114 St. Louis Avenue, Seymour.

Kiɗa kai tsaye a titin Poplar - Steve Houk Band zai yi wasa da karfe 7 na yamma Satumba 20, Gidan Abinci na Titin Poplar, 513 South Poplar Street, Seymour.

'Mutuwar mai siyarwa' - Gidan wasan kwaikwayo na gundumar Jackson County zai gabatar da 'Mutuwar mai siyarwa' a karfe 7:30 na yamma Satumba 20, a Royal-Off-the-SQuare Gidan wasan kwaikwayo, 121 West Walnut Street, Brownstown. Hakanan za'a yi 2:30 na yamma Matinee a ranar 15 ga Satumba. Danna nan don tikiti.


Asabar, Satumba 21

Gasar Pickleball - Makarantar Sihiyona Lutheran za ta karbi bakuncin gasar cin zarafi da karfe 8 na safe 21 ga Satumba, a Gaiser Park a Seymour. Yana da $45 ga kowane mutum, kuma ana iya kammala rajista ta danna nan.

Kasuwar Pop Up Market - Kowane lokaci Florals & Gifts za su karbi bakuncin Kasuwar Pop Up Market daga 8:30 na safe zuwa 1 na yamma Satumba 21, a kantin sayar da, 310 East Commerce Street, Brownstown. Kasuwar za ta ƙunshi ƴan kasuwa: Chic Boutique, Sugar Junkie, Artistic Soul, Ƙirƙirar Knot Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Kasuwanci, Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Kasuwanci, Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Baya, Grill 250, da Alheri na Zamani.

Kasuwar Manoma - Kasuwar Manoma ta yankin Seymour za ta fara aiki ne daga karfe 9 na safe zuwa tsakar ranar 21 ga Satumba, a cikin Kasuwar Manoma dake kusa da titin Walnut a Seymour.

Freeman Army Airfield Museum - Gidan kayan tarihi na Freeman Army Airfield yana buɗewa daga 10 na safe zuwa 2 na yamma Satumba 21. Ana iya tsara alƙawura cikin mako ta hanyar kiran 812-271-1821.

FARUWA - Arc na gundumar Jackson za ta karbi bakuncin FestABILITY na gundumar Jackson daga karfe 10 na safe zuwa tsakar rana, Satumba 14, a Dandalin Boys& Girls na Seymour, 950North O'Brien Street, Seymour. Taron na musamman ne ga yara masu shekaru makaranta da iyalansu. Za a yi ayyuka da suka haɗa da zanen fuska, canza launi, wasan-doh, karnukan jiyya, kiɗa, da ƙari. Hakanan za a sami albarkatu da bayanai don iyalai da ke akwai.

Cibiyar Gidan Tarihi ta Seymour - Cibiyar kayan tarihi ta Seymour za ta buɗe daga 11 na safe zuwa 2 na rana Satumba 21, a cibiyar, 220 North Chestnut Street, Seymour.

Kilnfest - Kilnfest zai kasance daga tsakar rana zuwa tsakar dare, Satumba 21, a tsohuwar Medora Brick Plant. Bikin zai ƙunshi kiɗan raye-raye, abinci, kasuwar ƙwanƙwasa, sana'a, wasannin yara, gwanjon kai tsaye, da ƙari. Duk abin da aka samu yana zuwa don taimakawa dawo da kilns na tarihi da tarin hayaki.

Bikin Faɗuwar Watan Mystic - An shirya bikin Faɗuwar Wata na Mystic da tsakar rana zuwa 8 na yamma Satumba 21, a cikin garin Seymour. Bikin zai ƙunshi fasaha na hannu, kiɗa, manyan motocin abinci, da kuma samar da ƙananan kasuwanci a cikin garin Seymour.

Bikin Girbi - Cocin Trinity United Methodist za ta karbi bakuncin bikin girbi na shekara-shekara daga karfe 3 na yamma zuwa 6 na yamma Satumba 21, a cocin, 333 South Chestnut Street, Seymour. Taron zai ƙunshi abincin al'umma kyauta, kiɗa, wasanni, da ƙari.

Abincin Kaji na Garin Hamilton VFD - Ma'aikatar kashe gobara ta garin Hamilton za ta karbi bakuncin abincin dare na shekara-shekara daga 4 na yamma zuwa 7 na yamma Satumba 21, a sashen, 6843 North County Road 400E, Seymour. Abincin dare zai hada da zabi na kaza ko abincin burger naman alade tare da bangarori.

Hoto na Schaefer & Tsare-tsaren Dare - Daren Hotuna na Schaefer & Custom Designs zai fara da misalin karfe 6 na yamma Satumba 21, a Brownstown Speedway, 476 East County Road 100S, Brownstown. Gasar za ta ƙunshi ILMS Pro Late Model, Super Stocks, Pure Stocks, Hornets, da Crown Vics. Danna nan don tikiti da ƙarin bayani.

Kiɗa kai tsaye a Harmony Park - Gabe Wilson zai buga wasa da karfe 6:30 na yamma Satumba 21, a Harmony Park a wajen Kamfanin Pizza na Brooklyn, 753 West Second Street, Seymour.

Kiɗa kai tsaye a titin Poplar - Sugar Creek zai yi wasa da karfe 7 na yamma Satumba 21, Gidan Abinci na Titin Poplar, 513 South Poplar Street, Seymour.

'Mutuwar mai siyarwa' - Gidan wasan kwaikwayo na gundumar Jackson County zai gabatar da 'Mutuwar mai siyarwa' a karfe 7:30 na yamma Satumba 21, a Royal-Off-the-SQuare Gidan wasan kwaikwayo, 121 West Walnut Street, Brownstown. Hakanan za'a yi 2:30 na yamma Matinee a ranar 15 ga Satumba. Danna nan don tikiti.

Kiɗa kai tsaye a Rails - Dwight Hendrix zai buga wasa da karfe 7 na dare Satumba 21, a Rails Craft Brew & Eatery, 114 St. Louis Avenue, Seymour.

Kiɗa kai tsaye a The Thirsty Sportsman - Dirt Road Band zai yi wasa a karfe 9 na yamma Satumba 21, a The Thirsty Sportsman, 205 North Armstrong Street, Crothersville.


Lahadi, Satumba 22

Gayyatar Ranar Kasuwanci - Scramble Hickory Hills Golf Club za ta karbi bakuncin Gayyatar Ranar Kasuwanci ta shekara-shekara da tsakar rana, Satumba 22, a hanya, 1509 South State Road 135, Brownstown.

NAMI Walk - Alfarancin Kasa kan rashin lafiyar kwakwalwa za ta gudanar da wayewar wayewa a 2 PM Satumba 22, a garken wurin shakatawa a Seymour. Za a sami DJ, abinci, da bayanai a gidan matsuguni kafin da bayan tafiya. Danna nan don yin rajista ko samun ƙarin bayani.


Talata, Satumba 24

Lokacin Sana'a - Kamfanin Moxie Coffee zai karbi bakuncin sana'a kyauta daga 9 na safe zuwa 11 na safe Satumba 24, a kantin kofi, 218 South Chestnut Street, Seymour. Taken watan shine Fall Fun.

Faretin Mota Classic - Gidan Al'umma na Lutheran zai karbi bakuncin faretin Mota Classic a karfe 10 na safe Satumba 24, a wurin, 111 Church Avenue, Seymour. Motocin dai za su hadu ne a cocin Zion Lutheran da ke arewacin filin ajiye motoci domin yin layi.


Laraba, Satumba 25

Kasuwar Manoma - Kasuwar Manoma ta yankin Seymour za ta fara aiki ne daga karfe 9 na safe zuwa tsakar ranar 18 ga Satumba, a cikin Kasuwar Manoma dake kusa da titin Walnut a Seymour.

Castrol FloRacing Night a Amurka - Daren Castrol FloRacing a Amurka zai fara da misalin karfe 6 na yamma Satumba 25 a Brownstown Speedway, 476 East County Road 100S, Brownstown. Gasar za ta ƙunshi Super Late Models tare da $20,000 don cin nasara, da Super Stocks. Danna nan don tikiti da ƙarin bayani.

Ƙungiyar Keke - Ƙungiyar Kekuna ta Jackson County za ta haɗu da karfe 6 na yamma Satumba 18, a wurin ajiye motoci na Central Christian Church, 1434 West Second Street, Seymour. Ziyarci rukunin Facebook na kungiyar don cikakkun bayanai.

Kiɗa kai tsaye a Harmony Park - Ruben Guthrie zai buga wasa da karfe 6:30 na yamma 25 ga Satumba, a Harmony Park a wajen Kamfanin Pizza na Brooklyn, 753 West Second Street, Seymour.


Alhamis, Satumba 26

Kuɗin Bingo - Karamar Hukumar Jackson za ta karbi bakuncin Tallafin Kudi na Kyautar Bingo na shekara-shekara a karfe 6 na yamma Satumba 26, a The Moose Lodge, 110 East Sixth Street, Seymour. Taron zai hada da Bingo, 50/50 raffle, kwandon kwando, da ƙari. Momma T's Food Truck zai kasance daga karfe 5 na yamma zuwa karfe 8 na yamma Ana ci gaba da zuwa shirye-shiryen karatun kungiyar. Danna nan don tikiti ko siyan su a Cibiyar Koyon Gundumar Jackson, 323 Dupont Drive, Seymour.

Ajin Mixology - Rails Craft Brew & Eatery za su dauki nauyin karatun Mixology a 6 na yamma Satumba 26, a gidan cin abinci, 114 St. Louis Avenue, Seymour. Bartender Shelby zai yi tafiya cikin rukuni ta hanyar girke-girke na hadaddiyar giyar guda uku ciki har da apple rum punch, cranberry cobbler smash, da apple cider mimosa. Ana iya kammala rajista ta hanyar tuntuɓar gidan abinci.


Jumma'a, Satumba 27

Kasuwar Barn Kaji & Kaji - Kasuwar Barn Kaji da Kaji na daga karfe 11 na safe zuwa karfe 7 na yamma ranar 27 ga Satumba, a gonakin Three Bin, 5602 East County Road 100N, Seymour. Akwai sama da dillalai 70, abinci, nishaɗi, da ƙari. Yana da $5 don shiga. Koyi ta ziyartar gidan yanar gizon su.

Daren Race - CJ Rayburn Memorial & Bowman Family 50 zai fara da misalin karfe 6 na yamma Satumba 27, a Brownstown Speedway, 476 East County Road 100S, Brownstown. Gasar za ta ƙunshi Lucas Oil Late Model Dirt Series tare da $10,000 don cin nasara. Danna nan don tikiti da ƙarin bayani.

Kiɗa kai tsaye a titin Poplar - Wayne Deaton zai buga wasa da karfe 7 na yamma ranar 27 ga Satumba, Gidan Abinci na Titin Poplar, 513 South Poplar Street, Seymour.

Kiɗa kai tsaye a Rails - Brad Treadway zai yi wasa da karfe 7 na yamma Satumba 27, a Rails Craft Brew & Eatery, 114 St. Louis Avenue, Seymour.

Kiɗa kai tsaye a kan On the Rox - Laren J. Rapp zai buga wasa da karfe 8 na dare 27 ga Satumba, a Kan Rox, 214 South Broadway Street, Seymour.


Asabar, Satumba 28

Kasuwar Manoma - Kasuwar Manoma ta yankin Seymour za ta fara aiki ne daga karfe 9 na safe zuwa tsakar ranar 28 ga Satumba, a cikin Kasuwar Manoma dake kusa da titin Walnut a Seymour.

Kasuwar Manoma ta Medora - Kasuwar Manoma ta Medora za ta fara aiki daga karfe 9 na safe zuwa ranar 7 ga Satumba, a filin shakatawa na Medora Town.

Kasuwar Barn Kaji & Kaji - Kasuwar Barn Kaji da Kaji na daga karfe 10 na safe zuwa karfe 4 na yamma ranar 28 ga Satumba, a gonakin Three Bin, 5602 East County Road 100N, Seymour. Akwai sama da dillalai 70, abinci, nishaɗi, da ƙari. Yana da $5 don shiga. Koyi ta ziyartar gidan yanar gizon su.

Freeman Army Airfield Museum - Gidan kayan tarihi na Freeman Army Airfield yana buɗewa daga 10 na safe zuwa 2 na yamma Satumba 28. Ana iya tsara alƙawura cikin mako ta hanyar kiran 812-271-1821.

Ranar Filayen Jama'a ta Ƙasa - Matsugunin namun daji na Muscatatuck na kasa zai karbi bakuncin Ranar Tsabtace Filayen Jama'a na Kasa daga karfe 10 na safe zuwa 2 na rana Satumba 28, a mafaka, 12985 Gabashin US 50, Seymour.

Hoods & Doki Nunin Mota - Swifty Events za su dauki nauyin nunin motar Hoods & Horses daga 11 na safe zuwa 4 na yamma Satumba 28, a Swifty Farm, 351 US 31, Seymour. Za a sami yin rajista daga karfe 8 na safe zuwa 11 na safe Trophies, dash plaques, silent auctions, kyaututtukan kofa, prerejistar $20 ranar nunin $25. Za a sami abinci da giya da kuma sauran masu siyarwa. Bangaren abin da aka samu zai je gidan Anchor.

Abincin dare Spaghetti - Ma'aikatar Wuta ta Redding Township za ta karbi bakuncin Abincin Spaghetti na shekara-shekara daga 5 na yamma zuwa 8 na yamma Satumba 28, a tashar, 2114 High Street, Seymour. Abincin ya haɗa da spaghetti, biredi, kuki/brownie, da abin sha.

Masu tara kuɗi a Harmony Park - Za a fara tara kuɗi don Pam Kindell da ƙarfe 5:30 na yamma 28 ga Satumba, a Harmony Park a wajen Kamfanin Pizza na Brooklyn, 753 West Second Street, Seymour.

45th shekara Jackson 100 - Jackson 45 na shekara na 100 zai fara da misalin karfe 6 na yamma Satumba 28, a Brownstown Speedway, 476 East County Road 100S, Brownstown. Gasar za ta ƙunshi jerin datti na Late Model na Lucas Oil tare da $50,000 don cin nasara, da Super Stocks da Pure Stocks. Danna nan don tikiti da ƙarin bayani.

Kiɗa kai tsaye a titin Poplar - Dave & Pam Ackerman za su yi wasa da karfe 7 na yamma Satumba 28, Gidan Abinci na Titin Poplar, 513 South Poplar Street, Seymour.

Kiɗa kai tsaye a Rails - Brian Hopkins zai yi wasa da karfe 7 na yamma Satumba 28, a Rails Craft Brew & Eatery, 114 St. Louis Avenue, Seymour.

Kiɗa kai tsaye a The Thirsty Sportsman - Kill'n Smalls zai yi wasa a karfe 9 na yamma Satumba 28, a The Thirsty Sportsman, 205 North Armstrong Street, Crothersville.

Recent Posts
Tuntube Mu

Ba a kusa ba a yanzu. Amma zaka iya aiko mana da imel kuma za mu dawo zuwa gare ka, asap.

Ba za a iya karantawa ba? Canja rubutu. captcha txt