Seymour Oktoberfest: Itọsọna pipe
Seymour Oktoberfest pada fun ọdun 48th rẹ ni Oṣu Kẹsan Ọjọ 30-Oṣu Kẹwa 2 ni aarin ilu Seymour. Eyi ni itọsọna rẹ si ajọdun fun alaye lori ere idaraya, awọn olutaja, awọn idije, itolẹsẹẹsẹ, alaye – ati dajudaju – ounjẹ. Prost!
Awọn Festival nṣiṣẹ lati 11 am to 11 pm Kẹsán 30 nipasẹ October 2. Awọn Shuttle yoo ṣiṣe lati ikorita ti Wolinoti ati Keji ita si Seymour High School bẹrẹ ni 4 pm Kẹsán 30 ati October 1, ati ki o si awọn wọnyi awọn Itolẹsẹ on October 2.
Food
Awọn ounjẹ ti o dun
Baba nla Ehoro | Bob & Kev ká BBQ | Ọmọ ogun Sikaotu 529 |
Colglazier ká Concessions Steak Tips | Das Wurst Haus | Dockside Seafood |
Dr Ewebe | Ellison Concessions | Tẹ awọn ile-ẹjọ rẹ - Pommes Frites |
Erica ká Deli | Fire ẹnu Pizza | Ikuku Full ti Tacos |
German igun nigboro | Ginocchio ká Pizza | Awọn nudulu ibilẹ ti Mamamama Franer |
Grubb ti o ṣeun | Yiyan Wagon | Gbona Wisconsin Warankasi |
Immanuel Lutheran Church Suppenhaus | Indiana Yiyan | Kiwanis Club of Seymour Fish |
Ile mi | Awọn ounjẹ Miller | Miss Piggy ká ẹlẹdẹ Shop |
Ogbeni Beefy's | Alafia Lutheran Church | Pizza Palace |
Pretzel kẹkẹ-ẹrù | Red Frazier Bison | Irapada Lutheran Church |
Sati Babi | Seymour Fireman ká Union | Smalltown inu didun Big nrin Tacos |
Igun German | Awọn Yiyan | Ile ounjẹ Ila-oorun |
lete
Anti Jeanetta ká World ká dara julọ Funnel àkara | oloorun Station | Awọn idiyele Coffman |
Kuki esufulawa Bìlísì | Ellison Kettle agbado | Iron Forge Belijiomu Waffles |
Jill ká lete & amupu; | Ọlẹ J's Kettle agbado | Lẹmọọn gbigbọn-Ups nipasẹ Gresham Foods |
Little Richard ká Concessions | Alagbara Mini Donuts | Ijoba Frozen ajẹkẹyin |
R & D Concessions | Abà Erin Etí | Tii Didun Rosie & Jesu |
Iyọ Omi Taffy | O ni Eso – German sisun Eso | Tara ká Crazze Crepe ká |
Super Lilọ | Tri Kappa oyinbo Rin | Sioni Lutheran Ijo Apple Dumplings |
Tẹ ibi fun ohun ti agọ ounjẹ kọọkan nfunni.
ọti ọgba
Seymour Oktoberfest Biergraten nṣiṣẹ lati 5 si 10 irọlẹ Oṣu Kẹsan 29 ati lati 11 owurọ si 11 irọlẹ Oṣu Kẹsan 30 si Oṣu Kẹwa 2. Lati ra ohun mimu, o gbọdọ ni tikẹti kan. Tiketi kan yoo fun ọ ni mimu kan. O jẹ $5 fun tikẹti kan.
Spaten Oktoberfest | Franciscan | Goose Island Oktoberfest |
Mẹrin Day Ray Oktoberfest | Mẹrin Day Ray Ẹjẹ Orange bilondi | Erinmi Metazoa |
Metazoa Nap ni Hammock | Breckenridge Fanila Porter | Amber Bock |
Michelob Ultra | mọnamọna Top | Imọlẹ Busch |
Budweiser | Bud Light | |
miiran | ||
Zinfandel funfun | Chardonnay | Pupa Aladun |
Elegede Ritas | Peach Spritzer | Pia Spritzer |
Awọn oluta iṣẹ ọwọ
K & R Krafts | Irun irun nipasẹ Christy | Kountry Kandles |
Sydney ká Wood awọn idasilẹ | Awọn idasilẹ Frisbie | Awọn ẹda nipasẹ Carrie |
Ni ife, anti Jess | Henna aworan | Awọn iwọn Oju kikun |
Mak ká agbelẹrọ Crafts | Itele ati Simple Enterprises | Alan & Mistzi ká oko awọn idasilẹ |
Ran Vivid Designs | Little Miss Hollywood | Bob ati Mary Simpson ká agbelẹrọ Crafts |
Ibukun oko | Awọn bàtà Siam | Ere Orukọ naa |
MJ Crafts & Awọn aṣa | Tie Dye nipasẹ Ray's | Mọ Ọna Iseda Awọ Rẹ |
Yarina Arts | Smith ká Beekeeping | Ẹ̀mí Legacy Awọn idasilẹ |
AJ ẹda | Awọn iṣẹ-ọnà Peru | Sakura Iranlọwọ ọwọ |
Sugar ti a bo Suwiti | Emi & Mo |
Tẹ ibi fun awọn apejuwe onijaja iṣẹ ọwọ.
Ere idaraya
Gigun laaye
Carnival n ṣiṣẹ lati 5 si 10 irọlẹ Oṣu Kẹsan 29, 5 si 11 irọlẹ Oṣu Kẹsan 30 ati 1 si 11 irọlẹ Oṣu Kẹwa 1 ati 2.
Awọn egbaowo jẹ $20. Awọn wakati ẹgba wa lakoko iṣẹ ayafi fun Oṣu Kẹwa Ọjọ 1, nigbati awọn egbaowo yoo gba nikan lati 1 si 5 pm Awọn egbaowo ko gba ni Oṣu Kẹwa Ọjọ 2.
Parade
Bẹrẹ: 1:30 irọlẹ, Ipo: North Walnut Street yipada si apa osi si North Walnut Street, ipari ni Opopona Karun.
Awọn titẹ sii 60
Parade Marshals: Oloogbe Dan Colglazier ati pẹ John Burkhart.
North Ipele
Day | Time | igbese |
Ọjọbọ, Oṣu Kẹsan 30 | 4: 45 si 5: 30 pm | Ẹgbẹ SHS |
5:30 si 6 irọlẹ | Nsii ayeye ati Awards | |
6 to 7:30 aṣalẹ | Southern Indiana Taiko | |
8 si 10 irọlẹ | Killin' Smalls | |
Ọjọ Ẹtì, Oṣu Kẹwa 1 | 3 si 6 irọlẹ | Colts ni išipopada |
6: 30 si 7: 30 pm | TAPP'D Seymour | |
8 si 11 irọlẹ | Mellencougar (John Mellencamp oriyin) | |
Satidee, Oṣu Kẹwa 2 | 9 si 10:30 owurọ | Idije omo |
1 si 3 irọlẹ | Indianapolis Liederkranz Idẹ Band | |
3 si 5 irọlẹ | Mike Wade & Ẹgbin Nati Idẹ Band | |
6: 30 pm | Brat njẹ idije | |
7: 30 pm | Ifihan Talent |
DL Tatlock Ipele
Day | Time | igbese |
Ọjọbọ, Oṣu Kẹsan 30 | 5 si 6 irọlẹ | Stars & orisirisi Cloggers |
6: 30 si 7: 15 pm | Bluegrass:
Awọn ọwọ Wright Bluegrass Express Sky Ẹlẹṣin |
|
Ọjọ Ẹtì, Oṣu Kẹwa 1 | 4 to 5:30 aṣalẹ | Awọn Vinaigrettes Balsamic |
5: 30 si 6: 30 pm | Orilẹ-ede Kickers | |
6: 30 si 8: 45 pm | Bluegrass:
Hoosier Hills Dan Branaman & Eagle Ridge Osi Field okun Band |
|
Satidee, Oṣu Kẹwa 2 | 1 to 2:45 aṣalẹ | Egbe iyin Cornerstone |
3 si 5 irọlẹ | Owu Patch | |
5: 30 si 8: 30 pm | Bluegrass:
Ti sọnu River Risin' Cumberland Gap Indiana Rail Highway 46 Band |
German American Ipele
Schulahus 4+3 Band yoo ṣiṣẹ lati 6:30 to 10:30 pm Thursday, Kẹsán 30 ati Friday, October 1; ati lati 2:30 to 4 pm ati 6:30 to 10:30 pm 2. October.
Gbona Air fọndugbẹ
Tan-an Gbona Air Balloon Glow jẹ lati 7:30 si 8:30 pm Oṣu Kẹwa 1 ni igun ti West Fifth ati North Walnut ita.
Ije- Gbona Air Balloon Race wa ni 4 pm Oṣu Kẹwa 2 ni igun ti West Fifth ati North Walnut ita.
Awọn idije
Idije ndin | Tẹ lati Forukọsilẹ |
Idije omo | Tẹ lati Forukọsilẹ |
Brat njẹ idije | Tẹ lati Forukọsilẹ |
Prince & Princess idije | Tẹ lati Forukọsilẹ |
Stein Hoist (21+) | Tẹ lati Forukọsilẹ |
Ifihan Talent | Tẹ lati Forukọsilẹ |
5K | Tẹ lati Forukọsilẹ |